Yadda za a bayyana layi a kan shafin Facebook da Messenger?

Domin nuna offline a app na Facebook Messenger da kuma boye matsayin ku ta yanar gizo daga duk lambobinku, dole sai kun kashe shafin saitin Facebook din a nuna lokacin da kuke aiki kuma da kuma saitin app na nuna lokacin da kuke zaɓi mai aiki akan dukkan na'urorin da aka haɗa da aikace-aikacenka, gami da shafin kasuwanci na Facebook da sauran haɗin yanar gizon tsarin Facebook.

Yadda za a nuna layi a kan Facebook Messenger app?

Domin nuna offline a app na Facebook Messenger da kuma boye matsayin ku ta yanar gizo daga duk lambobinku, dole sai kun kashe shafin saitin Facebook din a nuna lokacin da kuke aiki kuma da kuma saitin app na nuna lokacin da kuke zaɓi mai aiki akan dukkan na'urorin da aka haɗa da aikace-aikacenka, gami da  Shafin kasuwanci na Facebook   da sauran haɗin yanar gizon tsarin Facebook.

Ka yi tunanin kashe wannan zabin a wayar ka, kwamfutarka, kwamfutar ka, da smartwatch dinka misali, ko ka kashe na’urar da ba ka amfani da ita.

Idan kowane ɗayan na'urarku yana da ɗayan shafin Facebook wanda ba'a tsara shi ba don ɓoye matsayin ku na kan layi, to duk lambobin sadarwarku zasu iya ganin matsayin ku.

Ta yaya zaku iya bayyana Offline akan Facebook da Messenger

1- Yadda zaka boye karshe wanda aka gani akan application Messenger

Fara kan babban na'urarku ta buɗe aikace-aikacen Messenger, da shiga cikin saiti ta danna maɓallin babban yatsa a babban allo.

Wannan zai buɗe sashin saiti na app, daga inda zaku gangara ƙasa har sai kun sami menu yanayin aiki.

A cikin menu na yanayin aiki, kunna zaɓi nuna lokacin da kuke aiki. Wani mai shawa zai nemi ka tabbatar, kuma ya tunatar da kai cewa duk sauran na'urorin dole ne a daidaita su a wannan hanyar domin a ɓoye ƙarshen abin da aka gani na ƙarshe akan saƙon Messenger.

A lokaci guda, ba zaku iya samun damar ganin lokacin da lambobinku suna aiki ba ko suna aiki kwanan nan.

2- Saiti yadda ake bayyana a layi a shafin Facebook

Yanzu, za ku yi daidai a kan Facebook app don bayyana offline on Facebook da Messenger.

Bude aikace-aikacen Facebook, kuma je zuwa saiti ta danna kan gunkin layin guda uku a saman kusurwar dama na Facebook app.

Gungura ƙasa a cikin saitunan aikace-aikacen Facebook har sai kun ga menu na aiki na aiki, ko bincika shi ta amfani da saitunan saitunan binciken da ke kan saman.

A cikin menu na yanayin aiki, kunna zaɓi nuna lokacin da kuke aiki ta danna kan gunkin.

Wani mai neman fili zai nemi tabbacin aikin, kamar dai kuna yin shi ne a kan dukkan na'urorin da kuka hade, zaku bayyana a layi akan shafin Facebook da kuma a Messenger app din kuma baza ku iya ganin matsayin abokan huldar ku ba kuma.

3- Jiran matsayi don bayyana a layi

Idan kun yi aikin don bayyana a kan layi a kan Facebook app da kuma ɓoye na ƙarshe da aka gani akan app ɗin Messenger, kuma kun aikata shi akan dukkan na'urorin haɗinku, jira ɗan lokaci don ganin canji.

Yana iya ɗaukar minutesan mintuna don lambobinku ba su iya ganin halin ku na yau da kullun ba, kuma a ƙarshe ya bayyana a kan layi a kan shafin Facebook kuma ku ɓoye na ƙarshe da aka gani akan app ɗin ga duk lambobinku.

Yadda Ake Ganin Kashe Kashe Kashe Na Facebook Messenger

Tambayoyi Akai-Akai

Ta yaya zai iya nuna a matsayin layi akan Facebook?
A saitunan Facebook, danna alamar layin uku a saman kusurwar dama ta app. Je zuwa menu mai aiki. A cikin menu na matsayi, kashe show lokacin da kuke aiki zaɓi. Kuma tabbatar da bukatar don tabbatar da aikin.
Menene fa'idodin bayyana layi na Facebook Messend?
Abokin nan bayyana layi a kan Facebook Messenger yana ba da fa'idodi da yawa: Sirri, zaɓi sadarwa, mai da hankali da aiki, da kwanciyar hankali. Tsarin bayyana layi yana samar muku da ƙarin iko akan kasancewar ku ta kan layi, amma yana da mahimmanci a yi amfani da shi da ƙarfi.
Me yasa aka bayyana layi akan Facebook?
Yana bayyana Offline akan Facebook yana ba masu amfani damar tabbatar da tsare sirri da sarrafa su akan kasancewar su ta kan layi. Yana bawa mutane damar lilo na Facebook ba tare da bayyane ga wasu ba, hana tsangwama da ba'a so, saƙonni, ko sanarwa. Hakanan zai iya
Menene fa'idodi da rashi na bayyana layi akan Facebook da manzo?
Fa'idodi sun hada da sirri da kuma mai da hankali ba tare da jan hankali ba. Raunin zai iya haɗawa da sakonnin da aka rasa ko kuma ya bayyana ba a amsa ba.

Michel Pinson
Game da marubucin - Michel Pinson
Michel Pinson ne mai sha'awar tafiya da Mahaliccin abun ciki. Rashin tausayi don ilimi da bincike, ya tuba don raba ilimi da kuma fahimtar wasu ta hanyar ɗaukar abubuwan ilimi. Kawo Duniya kusa da karfafawa mutane da karfin hali tare da kwarewar duniya da kuma irin yawo.




Comments (0)

Leave a comment