Yadda za a cire cirewar cutar a Apple iPhone?

A yayin da aka farfaɗa a kan Apple iPhone ya gaya wa kiran lambar da ba ku sani ba, ba za ku taba kiran shi ba, yana iya zama wata cuta ko cutar. Maimakon haka, kawar da shi ta hanyar share fayilolin intanit na Intanet a cikin saituna> SAFARI> bayanin sirri da tsaro> tarihin sarari da bayanan yanar gizon.


Cire cutar a kan Apple iPhone

A yayin da aka farfaɗa a kan Apple iPhone ya gaya wa kiran lambar da ba ku sani ba, ba za ku taba kiran shi ba, yana iya zama wata cuta ko cutar. Maimakon haka, kawar da shi ta hanyar share fayilolin intanit na Intanet a cikin saituna> SAFARI> bayanin sirri da tsaro> tarihin sarari da bayanan yanar gizon.

Wannan zai share daga wayar fayiloli da wayarka ta ajiye yayin da kake yin amfani da intanit, kuma cewa cutar ta karya ta yi amfani da shi don aika maka da karyaccen bayani game da wayarka mai cutar.

Soja sake farawa Apple iPhone

Fara da karfi sake farawa da Apple iPhone, ta hanyar riƙe maɓallin wuta da ƙarar ƙasa don 5 seconds. Wannan yana da muhimmanci kamar yadda popup ke hana samun dama ga saitunan Apple iPhone.

Saitunan bincike na SAFARI Apple iPhone

Lokacin da aka kashe, zaka iya kunna baya, kuma, sau ɗaya a kan allon Apple iPhone, je zuwa saiti> SAFARI.

Wannan shine saitunan Intanet.

A share tarihin yanar gizo da kuma cache Apple iPhone

Yanzu, gungura ƙasa zuwa ɓangaren sirri da ɓangaren tsaro, wanda an saita menu na zaɓin bayanin tarihi da bayanan yanar gizon.

Matsa bayanan tarihin da bayanan yanar gizon don share tarihin yanar gizo da kuma bayanan cache na mai bincike na Intanet na Apple iPhone.

Kashe cookies da bayanai Apple iPhone

Tabbatarwa za a sa a kan Apple iPhone don neman tabbacin don share tarihin da bayanan cache, wanda ya kamata ka karɓa.

Yanzu, kunna wayarka kuma sake dawowa, kuma bugun ya kamata ya ɓace!

Menene cache akan Apple iPhone

Ana sanya cache, wanda ake kira tarihin yanar gizo ko bayanan cache, lokacin da kake kallon Intanit a kan Apple iPhone.

Duk fayilolin da aka sauke, kamar shafukan intanet, hotuna, da bayanan bayanan yanar gizon, an adana a kan wayarka, saboda haka lokacin da ka ziyarci wannan shafin, ba za ka sauke duk bayanai ba.

Wadannan bayanan suna amfani da yanar gizo don gane wayarka, wani lokacin kuma aika ƙwayoyin cuta ko buƙatar spam maras so a kan Apple iPhone.

Wannan shine dalilin da ya sa aka share wannan bayanin zai warware matsalar.

5 Siffofin da ke da ƙwarewa na musamman da ke buƙata ka sani a yanzu
Abin da ke faruwa lokacin da ka share bayanai akan iPhone?
Yadda za a share cache akan iPhone ko iPad
Yadda za a share cache akan iPhone kuma me yasa kake so
OH NUNA! My iPhone yana da cutar! Kwamfuta na ci gaba da cutar!

Tambayoyi Akai-Akai

Shin zai yiwu a share ƙwayoyin cuta yadda ya kamata daga iPhone?
Kuna iya tsabtace iphone da inganci daga ƙwayoyin cuta. Don yin wannan, share fayilolin yanar gizo na ɗan lokaci na ɗan lokaci a cikin saiti> Safari> Tsaro na Tarihi da bayanan gidan yanar gizo.
Shin Poparfin ƙwayoyin cuta sun shafi iPhone mai haɗari?
A'a, pop-rubucen kan iPhone ba su da haɗari kamar yadda suke yawanci kawai tallata ne ko zamba da ke ƙoƙarin haifar da ku a cikin hanyar haɗi ko saukar da app na mugunta. Koyaya, yana da mahimmanci a guji hulɗa da waɗannan pop-up da rufe su nan da nan don hana duk wata ƙarfin cutar da na'urarka ko bayanan sirri.
Me za a yi tare da cutar iPhone?
Karka danna kan pop-up ko samar da bayanan mutum. Rufe taga pop-up ta latsa maɓallin gida ko ta hanyar swiping sama daga ƙasa akan samfuran ba tare da maɓallin gida ba. Share tarihin bincike da bayanan gidan yanar gizon don cire duk wata yiwuwar
Waɗanne matakai ya kamata a ɗauka don cire popsan kwayar cutar lafiya daga iPhone?
Matakai sun hada da rufe shafin mai bincike, share tarihin bincike da bayanai, guje wa hulɗa tare da popup, kuma tabbatar da iOS na yau da kullun don tsaro.

Michel Pinson
Game da marubucin - Michel Pinson
Michel Pinson ne mai sha'awar tafiya da Mahaliccin abun ciki. Rashin tausayi don ilimi da bincike, ya tuba don raba ilimi da kuma fahimtar wasu ta hanyar ɗaukar abubuwan ilimi. Kawo Duniya kusa da karfafawa mutane da karfin hali tare da kwarewar duniya da kuma irin yawo.




Comments (1)

 2020-03-03 -  james fell
Hello, This is james,technical expert.Thanks for giving a opportunity to discuss here. Removing pop-up virus from iphone. 1)Restarting your iPhone device will fix this issue in most cases. 2)To restart your iPhone, hold down the Power button until the Power OFF option appears on the screen. 3)Tap the POWER OFF button. 4)After that, to turn on your iPhone again, press & hold the Power button again until the Apple logo appears on the screen. 5)If this does not fix the issue, then clear the brow

Leave a comment