VINI katin SIM na Polynesia Faransa, ta yaya za a sami intanet a Tahiti?

Kamar yadda Tahiti na ɗaya daga cikin tsibirin da ya fi nesa a duniya, har ila yau yana da ɗaya daga cikin intanet mai tsada mafi tsada a duniya.

Katin SIM na duniya a Tahiti

Kamar yadda Tahiti na ɗaya daga cikin tsibirin da ya fi nesa a duniya, har ila yau yana da ɗaya daga cikin intanet mai tsada mafi tsada a duniya.

Ko da tare da  katin SIM   na kasa da ƙasa, tsammanin farashin kimanin 14 € ko 15 $ na MB na bayanai, sabili da haka yana sa kuɗi mai yawa don samun  katin SIM   ta Tahiti, amma ba a da tasa ba.

VINI katin SIM na Polynesia Faransa

Ga masu tafiya, komai tsawon lokacin da kuke zama, amma idan dai ba ku zama a Tahiti ba, mafi kyawun zaɓi don samun damar intanet  A cikin Tahiti   shine a sami katin tafiya na VINI,  katin SIM   na gida, ɗaya daga cikin masu aiki na gida a Tahiti.

Fasfo, ko wani takardar shaidar shaidar aiki a  Faransanci   na Faransa, zai zama dole a saya katin tafiya na VINI na gida don samun damar Intanet a Polonesia na Faransa, kuma yana da muhimmanci a ziyarci ɗayan shagon, wanda za'a iya samuwa akan taswirar Google , alal misali a cikin babban mall.

Katin SIM na VINI don baƙi na duniya a Polynesia Faransa
Wurin wayar salula na VINI a cikin sararin samaniya

Katin katin SIMIN na VINI Tahiti 6000XPF (50 € / 56 $), kuma ya hada da 2GB na bayanan da suka dace don makonni 2 daga ranar kunnawa.

VINI katin tafiye-tafiye don samun damar intanet a cikin harshen Polynesia ta Faransa

Bayan haka, zaka iya cajin  katin SIM   ta sayen karin bashi a ɗayan kasuwanni fiye da 200 waɗanda ke sayar da kuɗin bashi na VINI, ko ta hanyar sayen katin cikawa a kan layi.

Ƙarin VINI bashi da samuwa suna da wadannan:

  • 500XPF (4 € / 5 $) don 100MB na wayar hannu,
  • 1000XPF (8 € / 9 $) don 200MB na wayar hannu,
  • 2000XPF (17 € / 19 $) don 400MB na wayar hannu.
VINI cika katin

VINI APN saitin

Bayan shigar  katin SIM   a cikin wayar, kuma kunna shi a shagon, zai zama dole don kunna hanyar intanet ta wayar hannu ta VINI ta hanyar saita saitin VINI APN daidai, wanda kuma ake kira da sunan 'Access Point Name'.

Don yin haka, je zuwa saitunan wayarka> cibiyar sadarwar da intanit> cibiyar sadarwar hannu> na ci gaba> samun dama suna sunayen, kuma danna madogara don ƙara sabon APN don samun damar intanet.

A can, kawai ƙara sabon APN wanda ake kira VINI, kuma wanda ake kiran sunan intanet ɗin intanet.

Wannan shi ke nan, kunna intanet ta tafi da gidanka, kuma za ku sami damar intanet a cikin ƙasa baki ɗaya a duk tsibiran tare da  katin SIM   ɗinku na VINI na Faransa Polynesia!

Yanzu zaku iya raba hotuna na al'amuran tafiyarku tare da lambobin sadarwarku yayin da kuke ziyarci tsibirin ban mamaki na Polynesia Faransa.

VINI bashi rajistan

Don duba ƙimar kuɗin wayarka ta wayar salula a kan katin tafiya na VINI, kawai aika sakon SMS tare da lambar CONSO, wanda ke tsaye don amfani a Faransanci, zuwa lamba 7100, kuma jira sakamakon daga hanyar VINI.

Tambayoyi Akai-Akai

Nawa ne katin Vini SIM tare da kudin Tahiti da Intanet?
Katin Vini Tahiti SIM yana kashe kudi 6000 XPF (50 € / 56 $) kuma ya hada da 2 GB na bayanai da ke aiki na makonni 2 daga ranar kunna. Za ku iya saman katin SIM ɗinku ta hanyar sayen ƙarin kuɗi daga ɗayan shagunan sama da 200.
Yaya sauri Intanet ta Vini a Tahiti?
Saurin haɗin Intanet tare da Vini a Tahiti na iya bambanta dangane da abubuwan da yawa kamar wurin, lokacin rana, da cunkoso. Koyaya, Vini yayi ikirarin bayar da saurin 4G awo a yawancin wuraren Tahiti.

Michel Pinson
Game da marubucin - Michel Pinson
Michel Pinson ne mai sha'awar tafiya da Mahaliccin abun ciki. Rashin tausayi don ilimi da bincike, ya tuba don raba ilimi da kuma fahimtar wasu ta hanyar ɗaukar abubuwan ilimi. Kawo Duniya kusa da karfafawa mutane da karfin hali tare da kwarewar duniya da kuma irin yawo.




Comments (0)

Leave a comment