Yadda za a gyara saƙonnin da aka nuna a tsari mara kyau akan Android?

Idan saƙonninku na yanzu ba su bayyana a mafi kyawun tsari a cikin tattaunawarku ba, matsalar ta yawanci ne akan kasancewar wani Ranar da lokaci ba daidai ba a wayarka ta hannu.

Gyara saƙonni a cikin tsari mara kyau a kan Android

Idan saƙonninku na yanzu ba su bayyana a mafi kyawun tsari a cikin tattaunawarku ba, matsalar ta yawanci ne akan kasancewar wani Ranar da lokaci ba daidai ba a wayarka ta hannu.

Wannan zai iya faruwa misali lokacin sauyawa lokaci daga lokacin rani zuwa hunturu, ko kuma lokacin canza yanayin lokaci, da karɓar sakonni kafin sake sabunta wayar zuwa sashin gida na gida, ko wasu lokuta, lokacin da wayar ke da bayanai da kuma lokacin lokaci.

Don warware wannan matsala, kawai saita kwanan wata da lokaci zuwa atomatik. Anan jagoran mai shiryarwa ne mafi kyawun hanyar yin shi, ta hanyar zuwa Saituna> Kwanan wata da lokaci.

Tabbatar cewa Lokacin kwanan atomatik da lokaci da Yankin lokaci na atomatik an bincika.

Samsung S7 Edge saƙonnin rubutu daga tsari - gyarawa! - Android na tsakiya

Jaraba ta hanyar aika sabbin saƙo, kuma matsalar ya kamata a gyara. Idan matsalar ta ci gaba, share tarihin taɗi kuma fara wani tare da lambar da kake bayar da rahoton.

Wani yiwuwar shine canza yankin lokaci kuma kwanan wata zuwa jagora, kuma saita shi da kanka, idan ba ta sabunta ta atomatik ba.

Tambayoyi Akai-Akai

Me yasa saƙonnin rubutu na ba su cikin tsari?
Idan saƙonninku na rubutu ba su da tsari, to matsalar yawanci saboda samun kwanan wata da ba daidai ba da lokacin wayarku. Don warware wannan matsalar, kawai saita kwanan wata da lokaci zuwa atomatik.
Me za a yi idan saƙonnin rubutu ya bayyana saboda tsari?
Idan saƙonnin rubutu suna fitowa ne daga tsari, gwada sake kunna wayarka ko bincika kowane sabuntawa software. Idan batun ya ci gaba, zai iya zama cibiyar sadarwa ko matsalar mai ɗaukar hoto, don tuntuɓar mai ba da sabis naka na iya zama dole.
Za a sake farawa idan saƙonnin rubutu na ne saboda tsari?
Sake kunna na'urarka na iya taimakawa wajen warware wasu batutuwa tare da saƙonnin rubutu da ke tsari. Lokacin da ka sake kunna na'urarka, yana share bayanai na ɗan lokaci da kuma magance tsarin, wanda zai iya gyara ƙananan haske ko abubuwan software waɗanda zasu iya zama c
Me ke sa za'a nuna saƙo a tsari akan Android, kuma ta yaya za a iya gyara wannan batun?
Sanadin sun hada da Software ko kuma ba daidai ba saitunan lokacin. Gyara zai iya haɗawa da sabunta app na saƙon, daidaita saitunan lokaci, ko share cache app.

Michel Pinson
Game da marubucin - Michel Pinson
Michel Pinson ne mai sha'awar tafiya da Mahaliccin abun ciki. Rashin tausayi don ilimi da bincike, ya tuba don raba ilimi da kuma fahimtar wasu ta hanyar ɗaukar abubuwan ilimi. Kawo Duniya kusa da karfafawa mutane da karfin hali tare da kwarewar duniya da kuma irin yawo.




Comments (0)

Leave a comment