Maballin gida na Apple iPhone baya aiki. Yadda za a warware?

Lokacin da maɓallin gida, wanda aka kira maɓallin Apple, kaɗan kaɗan kafin gyaran Apple iPhone yana samuwa don kokarin gyara maɓallin gida mara amsawa:

Yadda za a gyara wani button Apple iPhone mara amsawa

Lokacin da maɓallin gida, wanda aka kira maɓallin Apple, kaɗan kaɗan kafin gyaran Apple iPhone yana samuwa don kokarin gyara maɓallin gida mara amsawa:

  • sake saiti Apple iPhone,
  • sake saita Apple iPhone zuwa saitunan ma'aikata,
  • ci gaba da maɓallin gida da aka karya kuma amfani da Apple iPhone tare da goyan baya.

Sake saiti Apple iPhone

Abinda na farko shine don sake saita Apple iPhone, don yana iya zama matsala mai sauki.

Don yin haka, rike maɓallin gida da maɓallin wutar lantarki don 5 seconds, har sai Apple ya nuna sama, kuma Apple iPhone zata sake farawa.

Da zarar dawowa kan allon Apple iPhone, duba idan maɓallin gida na aiki ko kuma a'a.

Sake saita Apple iPhone zuwa saitunan ma'aikata

A wasu lokuta, sake maimaita Apple iPhone zuwa saitunan masana'antu zai iya warware maɓallin Apple home ba tare da amsawa ba, duk da haka, ba a tabbatar da aiki a duk lokuta ba. Fara da yin cikakken madadin waya kafin kokarin ƙoƙarin gyara batun.

Haɗa Apple iPhone zuwa iTunes akan kwamfuta mai aiki, kuma yi cikakken madadin Apple iPhone akan komfuta, wanda zaka iya sake amfani da shi a baya idan duk wani abu ya ba daidai ba.

Lokacin da aka kammala madadin, ka cire Apple iPhone daga komfuta, sannan ka sake sake saita Apple iPhone zuwa saitunan kayan aiki ta zuwa zuwa menu na ainihi> gaba ɗaya> sake saiti> share duk abubuwan ciki da saitunan.

Bayan aiki ya cika, Apple iPhone zai sake farawa kanta, kuma a saita saitin farko na Apple iPhone.

Zaɓi saitin azaman sabon zaɓi na iPhone lokacin da zaɓi zai kasance, kuma kada ku sake amfani da asusun iCloud na yanzu.

Bayan an gama duka kuma kun dawo akan babban allon, gwada maɓallin gida, sa'annan ku ga idan yana aiki.

Idan maɓallin yana aiki, to, mayar dashi kwamfutar tare da iTunes, kuma kayi ajiyar wayar kuma ka dawo daga sabon madadin. Idan har yanzu ba ta aiki bayan yin amfani da sabon madadin, to, mafita kawai ita ce amfani da Apple iPhone tare da saitunan masana'antu, ko maimaita aikin kuma gwada yin amfani da tsohuwar ajiyar lokacin da akwai.

Idan maɓallin gidan ba ya aiki ko da bayan wannan aiki, to, batun bai fito daga software ba, amma wayar ta karye. Nasara guda biyu kawai suna samuwa a gare ku a wannan yanayin, wanda za su yi amfani da wayar duk da haka kuma amfani da abin da ke amfani da ƙasa don yin amfani da maɓallin dakatarwar gida, yadda za a aika wayarka ta gyara.

Apple iPhone taimaka tabawa

Apple iPhone yana da wani zaɓi na musamman wanda zai ba da damar ƙara amfani da allon taɓawa kuma yayi aiki da maɓallin gida mara amsawa.

Don kunna shi, je zuwa saitunan menu> wadatarwa> AssistiveTouch, kuma akwai kunna zaɓi AssistiveTouch.

Za ku ga sabon abu a kan allon, wani duhu mai duhu tare da farar fata a tsakiya, wanda za a iya motsa zuwa duk inda kuka ke so akan allon, kuma za a kasance a bayyane a saman sauran ayyukan. Zai yi aiki kamar button touch home, tare da kusan wannan sakamako kamar maɓallin gida na jiki na Apple iPhone.

Lokacin da aka danna maɓallin AssistiveTouch akan allon, za a bude AssistiveTouch menu, tare da zaɓuɓɓuka da dama, ciki har da sakamako na gida: sanarwa, na'urar, cibiyar kulawa, maɓallin gida, gestures, da al'ada.

Yi amfani da AssistiveTouch a kan iPhone, iPad, ko iPod touch
Yadda za a yi amfani da AssistiveTouch a kan iPhone da iPad

Tambayoyi Akai-Akai

Me za a iya yin idan maɓallin gida ba ya aiki iPhone?
Gyara ya zama mai taushi Apple iPhone iPhone, sake saita Apple iPhet ɗinku zuwa maɓallin iPhone, kuma yi amfani da maɓallin iPhone tare da tabawa.
Me yasa maɓallin Apple Home ba ya aiki?
Maɓallin gidan Apple na iya aiki saboda dalilai daban-daban. Zai iya zama batun software, inda glitch ko kwaro yana haifar da maɓallin don zama mai mahimmanci. Wani yiwuwar lamari ne, kamar maɓallin lalacewa ko rashin ƙarfi. Idan an lalata maballin ta jiki ko kuma ya tsufa a kan lokaci, yana iya buƙatar gyara ko kuma an maye gurbinsu da mai ba da izini.
Idan maɓallin gida ba ya aiki iPhone 12?
Idan maɓallin gida akan iPhone 12 ba ya aiki, zaku iya amfani da zaɓuɓɓuka masu zuwa don Taimakawa, software na ɗaukaka, Mayar da iPhone. Idan babu wani daga cikin ayyukan da ke sama mafita, ana bada shawara cewa ku tuntuɓi Apple goyon baya ko ziyarar aiki
Menene ingantattun hanyoyin lokacin da maɓallin gida na iPhone bai zama mai mahimmanci ba?
Mafita ya haɗa da ɗaukar maɓallin, tsaftace a kusa da maɓallin maɓallin, yana kunna Middidouch a matsayin madadin, ko tuntuɓar sabis na gyara.

Michel Pinson
Game da marubucin - Michel Pinson
Michel Pinson ne mai sha'awar tafiya da Mahaliccin abun ciki. Rashin tausayi don ilimi da bincike, ya tuba don raba ilimi da kuma fahimtar wasu ta hanyar ɗaukar abubuwan ilimi. Kawo Duniya kusa da karfafawa mutane da karfin hali tare da kwarewar duniya da kuma irin yawo.




Comments (0)

Leave a comment