Hanyoyi 8 Don Buɗe Allon Android

Hanyoyi 8 Don Buɗe Allon Android

Duk da yake akwai hanyoyi da yawa don buše na'urorin Android, gurɓataccen allon kulle babban matsala ne ga masu amfani da yawa. Koyaya, akwai hanyoyi da yawa don karkatar da fuska, kuma yana ɗaukar wasu matakai kuma wasu ƙoƙari don isa can. Duk da yake akwai hanyoyi da yawa don kewaye allon kulle, da yawa daga cikinsu ba su da tasiri ga wasu na'urorin Android waɗanda aka saki a yau.

Buše na'urarka ba shakka aiki ne mai yiwuwa. Abin da ake buƙata shine don sake nazarin wasu aikace-aikacen da kayan aikin da zasu iya bauta wa wannan dalili. Akwai sabis ɗin da suka fi dacewa don buɗe allon Android. Da ke ƙasa za mu duba wasu hanyoyi don kewaye da na'urorin allo, kamar wayar Buididdigar Motola, wayar Alcatel, Wayar Vivo, da sauransu.

4UKEY - Buše Canji na Android

4uyie don Android shine haɗuwa da ingantaccen sakamako da inganci. Yin amfani da kanta yana ba ku matakan-mataki-mataki don yin kuma cire kulle allon kullewa a cikin 'yan mintoci kaɗan. Kuna iya sauke sigar kyauta ko cikakken sigar daga shafin yanar gizon na mai haɓakawa.

4ukey Android shine shirin Windows wanda zai iya buɗe na'urar Android a cikin seconds, ko kawai kuna buƙatar kewaye allon kulle da samun damar na'urarka.

Tensthare 4ukare na Android shine kayan aiki wanda ke da ikon cire duk tsarin allon kulle a kan na'urar Android.

Don amfani da wannan shirin, dole ne ku yi adadin matakai masu zuwa:

  1. Haɗa wayoyin ku zuwa kwamfutarka kuma ƙaddamar da 4uley don shirin Android.
  2. A cikin menu wanda ke buɗe, danna Share.
  3. Bayan an tabbatar da bayanan, cire maɓallin kulle allon kulle zai fara. Shirin zai sanar da ku game da buƙatar kawar da duk bayanan na'urar - don ci gaba da aiki, danna Ok.
  4. Jira har sai an cire makullin, sannan sanya wayoyinku cikin yanayin murmurewa bisa ga faɗakarwar kwamfutar.
  5. Latsa maɓallin Gaba, to, bi matakan da aka ba da shawarar don mayar da na'urar zuwa saitunan masana'antu kuma sake kunna shi. Bayan fara wayoyin, za a kashe kulle allon.

Kewaye da android kulle tare da cirewar kulle na Android

Abubuwan ban mamaki Ana amfani da software ɗin Dr.Fone don kewaye da kulle Android kuma cire allon kulle android. Ba wai kawai ta hanyar kulob din Android ba ne kawai, amma kuma yana aiki tare da lambobin PIN, kalmomin shiga, da sauransu wannan ba su rasa wani data kasance a kan na'urar ba.

Don amfani da wannan shirin, dole ne ku yi adadin matakai masu zuwa:

  1. Kaddamar da Dr.fone akan kwamfutarka kuma danna Buše allon.
  2. Haɗa wayar ta Android zuwa kwamfutarka tare da kebul na USB. Danna Buše allon Android don farawa.
  3. To, tabbatar da bayani kamar wayar yi da ƙira, da dai sauransu. Wannan bayanin yana da mahimmanci don buɗe allon kulle.
  4. Sannan buga wayarka cikin yanayin saukarwa. Kashe wayarka kuma latsa ka riƙe maɓallin ƙara ƙasa tare da gidan da ba goyon baya.
  5. Bayan wannan na'urar ta shiga cikin sauke yanayin, zazzage ta gaba ita ce kunshin murmurewa.
  6. Da zarar zazzagewa cikakke ne, cire makullin Android zai fara. Wannan zai ci gaba da duk bayanan da ke cikin kulle kuma sakin makullin.

Daga cikin fa'idodi na amfani da wannan shirin, ya kamata a lura da masu zuwa:

  • Wannan software tana baka damar kewaye da duk nau'ikan hotunan fuska kamar lambobin PIN, kalmomin shiga, makullin makullin, da sauransu.
  • Za'a iya kammala aikin gaba ɗaya ba tare da rasa kowane bayanai ba.

Daga cikin Rashin daidaituwa, wanda zai iya yin aure kawai cewa tsarin gaba ɗaya zai iya ɗaukar lokaci mai tsawo fiye da amfani da wasu kayan aikin.

Dr.fone: Cikakken bayani ta hannu - abubuwan al'ajabi

Ta yaya za a kewaye maɓallin Android ta amfani da Manajan Na'urar Android?

Buše Manajan Na'urar Android ita ce za a iya amfani da sabis na inganci wanda za'a iya amfani dashi don amfani da kulle allo na Android akan wayoyin hannu na Android akan wayoyin Android a kan wayoyin Android a cikin wayoyin Android. Aiki tare da wannan sabis yana da sauƙi mai sauƙi, yana aiki idan matuƙar mai amfani ya ɗoron damar shiga Google Account. Ana iya samun wannan sabis ɗin kuma ana amfani dashi akan kowane na'ura ko kwamfuta.

Akwai matakai da yawa da zaku iya ɗauka lokacin amfani da wannan sabis ɗin don ɗaukar allon kulle. Da zarar an haɗa shi da na'urar, zamu iya farawa ta hanyar danna maɓallin toshe. Idan na'urar Android ta dace, to, manajan na'urar Android zai haɗa tare da ƙoƙarin da yawa.

Bayan danna maɓallin Tufafin, taga zai bayyana neman sabon kalmar sirri don maye gurbin PIN-lambar, tsarin ko kalmar sirri da muka manta. Shigar da sabuwar kalmar wucewa sau ɗaya sannan kuma don tabbatarwa, sannan danna maɓallin Kulle. Wannan zai canza kalmar sirri a cikin 'yan mintoci kaɗan kuma ana iya amfani da sabuwar kalmar sirri don buɗe na'urar.

Amfanin amfani da wannan sabis ɗin sune:

  • Ana iya amfani da wannan idan kun shiga cikin asusun Google kuma zaku iya amfani da kowace na'ura don samun damar yin amfani da sabis.
  • Wannan sabis ɗin ya fi dacewa da sabon wayoyin Android da Allunan.
  • Tsarin yana da sauki da gajere.

Daga cikin rashin amfanin amfani da wannan sabis ɗin sune masu zuwa:

  • Wannan tsari na iya ɗaukar abubuwa da yawa kuma na iya kasawa idan na'urar ba ta dace ba.
  • Babu wata hanyar sanin wurin wayar lokacin da aka rasa idan an kashe na'urar.

Kewaye da makullin Android ta amfani da Samsung nemo My My My

Wannan sabis ɗin yana ɗaya daga cikin mafi kyawun buƙatun na'urori kamar Galaxy S3, S4, S5, S6, S7, S8. Don amfani da wannan sabis ɗin, kuna buƙatar shiga cikin asusun Samsung ɗinku.

Bayan shiga Asusun Samsung, duk abin da kuke buƙatar yi shine maɓallin Makullin allon allo a hannun hagu, wanda kuke buƙatar danna maɓallin Lock a ƙasa, wanda yake zai canza kulle kalmar sirri a cikin 'yan mintuna ... ya taimaka wajen kewaye Android kulle allo ba tare da Google account.

Daga cikin fa'idodi na amfani da wannan sabis ɗin sune masu zuwa:

  • Wannan sabis ɗin yana da kyau ga na'urorin Samsung.
  • Tsarin da ke dubawa mai sauƙin amfani.
  • A app yana samar da wasu nau'ikan ayyuka, kamar mu samo na'urarka, yana shafar na'urarka, kuma ƙari.

Rashin daidaituwa na amfani da wannan sabis ɗin sun haɗa da:

  • Aiwatar da aiki kawai tare da na'urorin samsung.
  • Wannan sabis ɗin baya aiki ba tare da kafa asusun Samsung ko shiga cikin asusun Samsung ba.
  • Akwai wasu masu aiki kamar Sprint wanda ke toshe wannan na'urar.
Samsung nemo wayar hannu

Yin amfani da tsohuwar fasalin da aka manta

Ana samun fasalin samfuri da aka manta ta tsohuwa akan na'urorin Android. Bayan ƙoƙarin da ba a yi nasara ba, saƙon don Allah a sake gwadawa a cikin 30 seconds ya bayyana. A ƙasa da saƙo, danna kan zaɓi mai alama manta da samfuri.

Bayan haka, kuna buƙatar samar da bayanan asusun Google. Bayan zabar ɗaya, shigar da asusun ajiyar gmail na farko da kalmar sirri wanda kuka kasance kuna saita na'urar ta Android. Google zai aiko da imel tare da sabon tsarin buše. Wannan zai taimaka sake sake saita tsarin sannan kuma a can.

Daga cikin fa'idodi na amfani da wannan fasalin shine sauƙin amfani da fasalin da aka gina cikin yawancin na'urorin Android.

Daga cikin Rashin daidaituwa, ya kamata a lura cewa ana buƙatar samun damar Intanet don amfani da wannan aikin.

Sake saitin masana'anta zuwa kewaye da kulle Android

Sake saitin masana'anta na iya zama ɗaya daga cikin mafita zuwa allon kulle Android. Wannan zai yi aiki kusan kowane yanayi kuma tare da kowane wayar Android. Idan maki allon kulle da samun damar zuwa na'urar ya fi mahimmanci ga adana bayanan da aka adana a kan na'urar, to, wannan hanyar za a iya amfani da ita don samun damar zuwa na'urar da aka kulle. Wannan ya hada da 'yan sauki matakai, amma tsari na iya bambanta gwargwadon na'urar.

  1. Don yawancin na'urori, zaku iya farawa ta hanyar kashe na'urar. Latsa ka riƙe maɓallin kunnawa da kuma Ortionitunan girma tare lokacin da allon ya juya baki.
  2. Menu Android Bootloader zai bayyana. Zaɓi zaɓi na zaɓi zaɓi zaɓi ta danna maɓallin wuta. Yi amfani da maɓallin ƙara don canzawa tsakanin zaɓuɓɓuka daban-daban.
  3. Goge bayananku ko zaɓi zuwa sake saitin masana'anta bayan shiga  yanayin dawowa   da sake fara na'urarka da zaran aiwatar da tsari kuma ba a kulle tsarin.

Amfanin amfani da wannan hanyar kamar haka:

  • Za'a iya yin saitin masana'anta akan kowane na'urar Android. Don haka, ba tare da la'akari da nau'in na'urar ba, sake saiti masana'anta yana yiwuwa akan duk ƙananan na'urori tare da ƙananan bambance-bambance a cikin tsari.
  • Wannan abu ne mai sauki kuma mai sauki tsari don kewaye allon kulle.

Daga cikin kasawa, ya kamata a lura cewa sake saitin masana'anta na masana'anta gabaɗaya duk bayanan da aka adana akan na'urar.

Amfani da ADB don cire fayil kalmar sirri

Wannan zaɓi yana aiki idan an haɗa wayar ta hanyar USB a da. Wannan yana buƙatar wayar ta haɗa kwamfutar tare da kebul na USB. Sannan umarnin umarni yana buɗewa a cikin tsarin shigarwa na ADB. Shigar da umarnin da ke ƙasa kuma latsa Shigar.

Sake kunna wayarka don guje wa neman allon kulle na ɗan lokaci. Saboda haka, yana da muhimmanci a saita sabon kalmar sirri ko tsari kafin kowane sake sake yi.

Daga cikin fa'idodi na amfani da wannan hanyar, ya kamata a lura da shi da sauki. Daga cikin kasawar, mun lura da yiwuwar amfani dashi kawai idan an haɗa na'urar ta hanyar USB.

Boot cikin yanayin amintaccen don kulle allo

Wannan shine ɗayan hanyoyi mafi sauƙi don kewaye allon kulle ku. Haka kuma, yana da tasiri idan allon kulle shine aikace-aikacen jam'iyya ta uku.

Boot cikin yanayin lafiya tare da maɓallin kashe wuta kuma zaɓi Ok. Wannan zai kashe allon kulle na uku. Share bayanan allon kulle ka ko cire shi kuma ka dawo daga yanayin aminci ta sake sabuntawa.

Amfanin amfani da wannan hanyar sune:

  • Sauƙin amfani.
  • Sosai tasiri a kusa da allon kulle na jam'iyya ta uku.

The Thownside shi ne cewa wannan hanyar tana da tasiri kawai ga allon jam'iyyar jam'iyyar-kulle na uku, ba daidaitattun tsare-tsaren kulle kulle.

Saboda haka, akwai hanyoyi da yawa daban-daban da za a buga hotuna a cikin na'urorin Android. Duk yana dogara da kayan aiki ko aikace-aikace sun fi dacewa da takamaiman shari'ar.

Tambayoyi Akai-Akai

Menene 4uyoyi na Android?
4ukey Android shine shirin Windows wanda zai iya buɗe na'urar Android ta kulle. Koda yake da lokacin da kuka manta lambar wucewa ko karimcin ku, ko kawai kuna buƙatar kewaye allon kulle da samun damar na'urarku.
Wace hanya ce mafi kyau ga buše ta IPhone?
Tensthare 4ukey shiri ne wanda zai ba ku damar kashe lambar tsaro na wayar hannu ko iPad don murmurewa da samun damar bayananku. Yana ba ku damar karkatar da kariyar iphone a cikin 'yan mintoci kaɗan, ko kuna da wariyar ajiya ko a'a.
Yadda za a Buše Dandalin Android nesa?
Don buɗe allon Android nesa, zaku iya amfani da Manajan Na'urar Android ko nemo sabis na na'urori na, wanda zai ba ku damar gano wuri, kulle, kuma shafe bayanai akan na'urarku. Yin amfani da kwamfuta ko wani wayar hannu, shiga cikin asusun Google Account ɗinku da ke da alaƙa da na'urar da aka kulle, kuma samun damar sarrafa na'urar. Daga can, zaku iya zaɓar kulle kuma shigar da sabon kalmar sirri na ɗan lokaci, wanda zai mamaye tsohon kuma buɗe allo.
Yadda za a buɗe buɗe iPhone mai lamba tare da iCloud?
Ziyarci shafin yanar gizon ICLOUOUOUOUOUOUOUOUOUOUOUOUD kuma shiga tare da ID na Apple ɗinku da kalmar wucewa. Da zarar an shiga, danna Ka sami iPhone na. Zaɓi mai latsawa daga cikin jerin. Zaɓi maɓallin Goge iPhone zaɓi don shafe duk bayanai da saiti akan na'urar. Bayan iPhone an goge shi, zaku iya dawo da shi daga madadin ko saita shi azaman sabon na'ura. Lura cewa yin amfani da iCloud don buše lambar iPhone mai buɗe duk bayanai akan na'urar.
Yadda za a buše allon a wayata Idan na manta kalmar sirri na?
Idan kun manta kalmar sirri kuma kuna son buše allon wayarka, bincika madadin buɗe hanyoyin. Wasu na'urori suna ba da zaɓi don buɗe amfani da Google ko Apple Account. Idan zaɓuɓɓukan da ke sama ba su samuwa ko ba aiki, zaku iya
Yadda za a canza lamba don buše iPhone?
Idan na'urarka ba ta tallafawa imel ɗin taɓawa, to kuna buƙatar zuwa Saituna> Passacode don canza kalmar wucewa. Anan akwai zaɓuɓɓuka daban-daban da ayyuka. Musaki lambar wucewa: Zaɓi wannan zaɓi don kashe lambar wucewa. Canja lambar wucewa: Shigar da sabon wucewar lamba shida
Menene hanyoyi da yawa don buše allo Andoid, musamman lokacin da daidaitattun hanyoyin kamar fil ko tsarin an manta?
Hanyar hada da ta amfani da na'urarku ', fasalolin tsare mai wayo, sake saiti masana'anta, ta amfani da kayan aikin adb, ko kayan aikin Bading na ɓangare na uku.




Comments (0)

Leave a comment