Android Sirrin Lambobin Waya Da masu fashin kwamfuta

Gano jerin lambobin yaudara don na'urorin Android da kuma buɗe siffofin ɓoye tare da Fasali namu. Koyon yadda ake amfani da waɗannan lambobin da aka bi da hankali da bincika yiwuwar na'urarka yayin kasancewa cikin iyakokin garantin.
Android Sirrin Lambobin Waya Da masu fashin kwamfuta

Duk wayoyi hakika suna da lambobin sirri waɗanda aka aiwatar waɗanda ke haifar da takamaiman ayyuka. Amma zai yi wahala ka same su da kanka - saboda haka, anan zaka ga jerin lambar sirrin wayar Android da za a iya amfani dasu a wayarka - kuma a galibin wayoyin Android a zahiri.

Lambobin yaudarar Android zasu baku damar samun damar ɓoyayyiyar ayyukan wayarku kamar bayanan software da ayyukan da basu dace ba, kayan aikin gwaji, mai wuya ko sake saita wayar Android da sauran kayan aiki da ayyuka masu ban mamaki!

Menene lambobin sirrin Android?

Lambobin yaudarar Android ko lambobin sirrin sune haɗakar lambobin bugun kiran lambar da alamomi alal misali, cewa da zarar an buga a cikin aikace-aikacen wayar kira kai tsaye zai haifar da ɓoyayyen ayyuka akan wayarku.

Koyaya, akwai ayyukan da suka ɓoye, wanda kuma ya dogara da sigar wayarku ta Android, sigar software ta Android, da kuma sabunta wayar mai ƙirar ta yanzu.

Bari mu bincika wasu - idan ba mafi yawansu ba - kuma bari mu sani a cikin sharhi idan muka rasa kowane.

Tabbatattun lambobin sirrin Android akan wayar Android

Wadannan lambobin sirrin na Android za a iya buga su a cikin bugun kiran wayar a kan aikace-aikacen wayar kuma kai tsaye za su jawo takamaiman aiki don gudana.

Akwai ƙididdiga da rahotanni da yawa waɗanda wayar ta ƙirƙira, amma ba lallai bane a nuna su kai tsaye a kan mai amfani da Android - duk da haka, waɗannan lambobin yaudarar na iya kawo waɗannan lambobin sama.

*#06#
Nuna lambar IMEI (Mobile Mobile Sosai
*#*#2664#*#*
Gwajin allo
*#*#3264#*#*
Gwajin Ram
*#*#0289#*#*
Gwajin Audio
*#*#4636#*#*
Gwajin nuni

Boyayyen Android menu na waya

Wasu wayoyi masu sa'a, gwargwadon tsarin Android da kayan aikin software, suna da damar zuwa menu ɓoyayyen wayar Android, wanda ake kira System UI Tuner.

An cire wannan aikin a cikin sababbin sifofin Android, kuma ana iya samun damar ta hanyar aikace-aikace kawai. Koyaya, idan wayarku har yanzu tana amfani da tsohuwar sigar, zaku iya nuna ɓoyayyen Tsarin UI Tuner wanda ke nuna ɓoyayyun abubuwa masu zuwa da waɗannan dabaru.

Tsarin UI Tuner kunnawa

  • Fara fara cire menu na saituna daga wayarka
  • Sama kan Alamar Gear (wacce ke daga saituna) kuma ka riƙe famfo ɗinka 'yan sakan kaɗan har sai ta juya
  • Idan bai juya ba, yana nufin cewa wayarka ta kwanan nan - duba ƙasa da wacce za a yi amfani da ita maimakon
  • Idan ta juya, bayan secondsan dakiku kaɗan zata nuna saƙo Congrats! System UI Tuner an saka shi cikin Saituna
  • Yanzu zaku iya buɗe sabon menu tare da maɓallin maƙallin ɓoye kusa da gunkin gear allo
  • Ana iya samun damar Tunatar UI Tuner daga Saituna> Tsarin menu

Idan wayarka tayi kwanan nan don kunna System UI Tuner, zaka iya zazzage aikace-aikacen waje wanda zai aikata abin zamba akan Gidan Wurin Android:

Tsarin UI Mai Gyara kan Play Store

Lambobin ɓoye software

Wasu boyayyun lambobin yaudara na Android suna wurin don isar da bayani game da masarrafan wayarku, matukar dai ana samunsu a sigar wayarku kuma kun shigar da lambar da ta dace.

An ƙirƙiri mafi yawan asirin Android don taimakawa masu haɓakawa da sauri samun dama ga wasu mahimman bayanai game da wayar don sauƙaƙe tsarin ƙirƙirar, kuma ƙila ba za su yi aiki a kan sigar wayarku ba, saboda ɗaukakawa iri-iri, ko kuma yana da haɗari - saboda haka, yi amfani da su da hankali !

## 3264 ##
Nuna sigar RAM
* # * # 4636 # * # *
Yana nuna bayanai da ƙididdiga game da wayar Android, batir, ƙididdigar Wi-Fi da amfani
* # * # 44336 # * # *
Nuna gina lokaci kuma canza lambar jerin
* # * # 232338 # * # *
Yana nuna adireshin WiFi MAC
*#*#2663#*#
Ya nuna sigar allon taɓawa ta Android
* # * # 3264 # * # *
Ya nuna sigar Ramarar Android
* # 06 #
Ya nuna lambar EMEI
* # * # 232337 # * #
Yana nuna adireshin na'urar BlueTooth
* # * # 1234 # * # *
Nuna PDA da na'urar firmware bayanai
* # * # 1111 # * # *
Ya nuna fasalin software na FTA
* # * # 34971539 # * # *
Yana nuna bayanan kamara
* # * # 2222 # * # *
Ya nuna fasalin kayan FTA

Lambobin ɓoye Hardware

* # * # 0588 # * # *
Kusancin gwajin firikwensin
* # * # 1575 # * # *
Gwajin nau'in GPS
* # * # 7262626 # * # *
Na'urar gwajin gwaji
* # * # 232331 # * # *
Gwajin baya fakiti
* # * # 2664 # * # *
Taba gwajin allo
* # * # 0 * # * # *
LCD gwajin
* # * # 0842 # * # *
Faɗakarwa da gwajin haske na baya
* # * # 526 # * # *
Mara waya ta LAN gwaji
* # * # 1472365 # * # *
Gwajin GPS
* # * # 0289 # * # *
Gwajin sauti
* # * # 232339 # * # *
Gwajin BlueTooth
* # * # 0673 # * # *
Gwajin sauti

Lambobin sake saiti na Android

Lambobin da ke ƙasa za su goge wayar Android ɗinka gaba ɗaya, saboda haka yi amfani da su da taka tsantsan saboda babu wata hanyar dawo da su bayan amfani da su - kamar dai yadda za a sake saita masana'antar wayar.

* 2767 * 3855 #
Tsara lambar wayar Android
* # * # 7780 # * # *
Sake saita lambar wayar Android

Lambobin ajiyar sirri na Android

* # * # 273283 * 255 * 663282 * # * # *
Ajiye duk fayilolin mai jarida na waya

Lambobin sirrin Android daban-daban

## 759 ##
Saitin Abokin Google
## 273283255663282 # # *
Fayil din kwafin fayil zuwa fayilolin mai jarida madadin
## 0588 ##
Gwada kusancin firikwensin
### 61
Kashe kuma kashe
# 7465625 #
Halin kulle waya
* # 872564 #
USB logging iko
* # * # 7594 # * # *
Canja halayyar maɓallin wuta, taɓa ɗaya don kashe waya
*# 7465625 #
Halin kulle cibiyar sadarwa
## 1575 ##
Advanced Gwajin GPS
## 225 ##
Kalanda abubuwan
* # 9900 #
Dump tsarin yanayin
* # * # 225 # * # *
Allon bayanin allo
* # * # 64663 # * # *
Gwajin Kula da Inganci
* # * # 8350 # * # *
Kashe yanayin shigar da bugun kiran murya
* # * # 4986 * 2650468 # * # *
PDA, Waya, Kayan aiki, Bayanin kwanan wata na kiran RF firmware
* # * # 197328640 # * # *
Yana kunna yanayin gwaji don aikin sabis
* # * # 8255 # * # *
Kulawar sabis na magana ta Google
* # * # 426 # * # *
Ayyukan Google Play
* # * # 759 # * # *
RLZ cire kuskure UL
* # * # 8351 # * # *
Kunna yanayin shigar da bugun murya
## 778 (+ kira)
Yana buɗe menu na EPST

Yadda za a kunna 4g akan wayar AZBXMSMSWLS?

Idan ba a kunna 4g ba tare da wayarka, yana iya zama saboda saitunan zaɓi wanda ba a saita shi ba gwargwadon. Mai sauƙin zamba don kunna 4g akan wayarku ta AZBXMSWLSWLSWLS, kuma buɗe nau'in cibiyar sadarwa da Intanet, kuma can canza zaɓuɓɓukan cibiyar sadarwa da aka fi so don ba da damar wayarka don kunna 4G duk lokacin da zai yiwu .

Tambayoyi Akai-Akai

Menene amfani da mai cuta a wayar Android?
Mai cuta A kan waya Android zai ba ku damar samun damar shiga sifofin ɓoye akan wayarka wanda ba za a iya samu ba a cikin saiti na gaba ɗaya. Misali, tare da taimakon mai cuta, zaku iya gano bayanai game da software da kuma abubuwan da ba a sani ba, gwaji da sauran kayan aiki da fasali da fasali.
Zai iya amfani da lambar sirri na sirri a kan na'urar Android ta void na garanti na ko haifar da wata lahani ga wayata?
Yayinda yawancin bayanan keɓaɓɓun lambobin suna nufin bincike da dalilai na gwaji, amfani da su na iya canza saitunan na'urarka ko aikin da masana'anta ke nufi. Wannan na iya haifar da halayen da ba tsammani, batutuwan aiki, ko, a wasu yanayi, har ma lalata na'urarka. Bugu da ƙari, amfani da lambobin yaudara don samun dama ga abubuwan ɓoye ko canza saitunan na'urarku na iya bata garantin ku. Koyaushe yin taka tsantsan aikin motsa jiki lokacin amfani da lambobin yaudara kuma suna amfani dasu idan kun fahimci manufarsu cikakkiyar fahimta.
Shin asirin lambobin yaudara suna samuwa don duk na'urorin Android ko kuma takamaiman ga wasu brands?
Sirrin lambobin yaudara na iya zama takamaiman ga wasu samfuran Android ko samfuran na'urar, yayin da wasu na iya aiki a duk faɗin na'urori da yawa. Masu kera kamar samsung, LG, da HTC na iya samun nasu tsarin na musamman na lambobin yaudara da aka tsara don na'urorinsu. Yana da mahimmanci a lura cewa ba duk lambobin za su yi aiki a kan kowane na'ura ba, da amfani da lambar da ba ta dace ba na iya samun sakamakon ba a tsammani ba.
Zan iya amfani da lambobin yaudara na ɓoye abubuwan buɗewa ko kayan aikin biya don kyauta?
Asiri lambobin yaudara don na'urorin Android an tsara su gaba ɗaya don bincike, gwaji, da kuma debuling dalilai maimakon buɗe kayan kwalliya ko kayan aikin biya kyauta. Kokarin amfani da lambobin yaudara don samun damar abun ciki da aka biya ko fasali ba tare da izinin haɗarin tsaro ba, saboda yana iya haifar da yiwuwar haɗarin tsaro, yanayin doka, da kuma cin zarafin app ko sabis na amfani.
Wadanne irin fasali zan iya samun dama tare da lambobin waya don na'urorin Android?
Abubuwan fasali da za ku iya samun dama tare da lambobin waya akan na'urar Android ta dogara da takamaiman lambar da kuka shiga. Wasu lambobin suna ba ku damar duba bayanin na'urar, gwada kayan aikin kayan kayan aiki daban-daban, har ma suna sake saita na'urarka zuwa saitunan masana'antar.
Menene lambobin gwajin Samsung?
Lambobin gwajin Samfuron Samsung sune tsarin takamaiman hadewar lambobi waɗanda za a iya shiga a kan Samsung na'urorin don samun damar tantance gwaje-gwaje daban-daban. Ana amfani da waɗannan lambobin ta hanyar fasaha ko masu amfani da su don Tr
Wadanne lambobin sirri ne masu amfani don wayoyi na Android kuma waɗanne ayyuka ne suke buɗewa?
Lambobin sirri na iya samar da damar amfani da bayanan ɓoyayyen kamar lambar IMEI, da kuma saitunan tsarin, da amfani ga matsala ko bayanin tsarin.

Michel Pinson
Game da marubucin - Michel Pinson
Michel Pinson ne mai sha'awar tafiya da Mahaliccin abun ciki. Rashin tausayi don ilimi da bincike, ya tuba don raba ilimi da kuma fahimtar wasu ta hanyar ɗaukar abubuwan ilimi. Kawo Duniya kusa da karfafawa mutane da karfin hali tare da kwarewar duniya da kuma irin yawo.




Comments (9)

 2021-06-15 -  tomi
Babu ɗayan waɗannan lambobin suna aiki, kiran ba za a yi kira ba.
 2021-07-02 -  admin
Yana iya zama saboda ainihin ƙirar wayar ku ba ta tallafa wa waɗannan lambobin ba. Wace waya kuke da ita?
 2021-10-31 -  Javier Torres
Ba zan iya shiga tare da kowane lambar da nake da wayar ta lg stylo3 ls777e ba, zaku iya taimaka?
 2021-11-08 -  Saulo
Ina da Firayim J2 Prime Na yi kokarin Haɗa shi zuwa PC amma ba ta gano shi ba. Daga abin da muka gani, dole ne mu cire menu na USBACES tare da lambar, abin da kawai muka samu akan wayar shine cire wasu lambobin kira amma ba abin da ya faru idan sun zai iya taimaka min. Zan gode sosai J2 Prime Sm-G532m 6.0.1
 2021-11-12 -  admin
@SALo, Javier: Abin takaici, idan waɗannan lambobin ba su aiki, hanya guda ɗaya don nemo lambobin sirrin don wayarka zata kasance don tuntuɓar masana'anta.
 2022-02-13 -  Gennadiy
Sannu. Me zai hana ka rubuta lambar don abin da ya faru a cikin menu na Sysdump (a ciki a cikin Share Deletstate / Logcat abu) zaka iya share datti daga wadancan). Yadda za a isa can (* # 9900 # baya aiki)?
 2022-02-13 -  admin
ANNADIY, Code * # 9900 #, a fili yake kawai yana aiki akan wayoyin Samsung.
 2022-03-11 -  Osmanyk
Ina da Samsung Galaxy J3 Motle Sm-J327H. Siffar Android 7.0 yana sanya 4g a kan nuni kuma hakika ba ma 3G ba ne. Kuna iya kunna 3G ko 4G tare da wannan samfurin?
 -2022-03-1 -  -admin
@Smanyk je saiti - cibiyar sadarwa da Intanet - cibiyar sadarwa ta hannu - Nau'in nau'in cibiyar sadarwar. A can, zaɓi 2g / 3g / 4g domin kunna 4g akan wayar Azbxmsn wayarka!

Leave a comment