Apple iPhone karɓar kira? Ga gyara

Lokacin da wani yayi ƙoƙarin zuwa gare ku, amma Apple iPhone ba zai iya karɓar kira ba, mataki na farko shine tabbatar da cewa kana da sabis na cibiyar sadarwa, kuma cewa zaka iya sanya kiran waya.
Apple iPhone karɓar kira? Ga gyara

Apple iPhone ba zai iya karɓar kira ba

Lokacin da wani yayi ƙoƙarin zuwa gare ku, amma Apple iPhone ba zai iya karɓar kira ba, mataki na farko shine tabbatar da cewa kana da sabis na cibiyar sadarwa, kuma cewa zaka iya sanya kiran waya.

Idan ba haka ba ne, duba jagoranmu don  babu sabis   a kan IPhone.

iPhone ba karɓar kira amma yana iya sanya su: mafita

  1. Duba kar a damun saituna
  2. Tabbatar cewa ba'a toshe lambar ba
  3. Sake saita saitunan cibiyar sadarwar ku
  4. Ajiyayyen da kuma dawo da wayarka
  5. Tuntuɓi afaretan cibiyar sadarwarka

Idan wayarka ta iPhone bata iya kira da karbar kira ba, to da alama saboda baka da wani sabis a wayarka, duba cikakken jagorarmu kan wannan batun.

Me yasa iPhone na ba ta karɓar kira? Zai iya zama dalilai da yawa: ko dai saituna ko batun software

Idan kawai batun shine iPhone ba karɓar kira ba duk da haka, bi matakan da ke ƙasa don gyara shi!

Kada a shafe saitunan

Zai iya zama lamarin da ka saita wayarka ta kasance a cikin yanayin da ba ta damewa ba, sabili da haka babu kiran waya da zai iya zuwa wayarka, saboda kada ya damu.

Don bincika shi, je zuwa Saituna> Kada ku dame. A nan, duba cewa ba a saita saitunan jagora da zaɓuɓɓukan ba, domin suna iya saka Apple iPhone a cikin yanayin da ba su damewa ba, hana duk wani kira mai shigowa.

An katange lambar

Ƙarin yiwuwar, shi ne cewa lambar da ke ƙoƙarin isa gare ku an katange akan saitunan kira.

Je zuwa Saituna> Waya> Kulle Kira & Amincewa, kuma akwai kalli lambobi da aka katange, idan akwai, kuma tabbatar cewa lambar da ke ƙoƙarin kai maka, da kowane lambar waya ko tuntuɓar da zai iya kai maka a nan gaba, ba a cikin jerin ba.

Sake saita saitunan cibiyar sadarwa

Idan zaɓuɓɓukan da suka gabata ba su yi aiki ba, wani mataki, bayan da ya yi kokarin sake farawa wayarka, shine sake saita saitunan cibiyar sadarwa, wanda yakan magance mafi yawan batutuwa.

A cikin Saituna> Gabaɗaya> Sake saita> Sake saitin Saitin saitin cibiyar sadarwa, yi sake saiti na cibiyar sadarwa. Za ku rasa alamar cibiyar sadarwar rajista kawai, amma bayanai akan wayarka zai kasance lafiya.

Ajiyar waje da mayar.

Mataki na karshe kafin zuwa ga mai samar da wayar, shine gwada madadin da sabuntawa, wanda zai sake saita wayarka zuwa matsayin da ya gabata.

A wannan aiki, za a rasa duk bayanan da aka adana a wayarka wanda ba a ajiye ba, saboda haka ka tabbata cewa duk muhimman bayanai an ajiye su a cikin wani kafofin watsa labarai.

Mai bada sabis

Idan babu aiki, lokaci ya yi don tuntuɓar mai ba da sabis naka, ko don ɗaukar wayarka zuwa gidan shagon waya, kamar yadda batun zai iya zama hardware, wayarka ta karye, ko kuma yana iya zama tare da mota na SIM da kuma mai ba da sabis na cibiyar sadarwarka.

A takaice, yadda za a warware iPhone dinku baya karbar lambobin kira?

Idan iPhone ba ta karɓar kira, bi matakan da ke ƙasa don warware wannan iPhone ba ta karɓar batun kira wanda zai iya sa ku rasa kira mai mahimmanci da bayani - mai yiwuwa lamari ne mai sauƙi na software:

  • 1. Bincika Kada ka rikita tsarin kuma ka tabbata cewa wayarka bata cikin yanayin jirgin sama,
  • 2. Tabbatar cewa baku cikin jerin Lambobinku da aka katange lambar wayar da take ƙoƙarin zuwa gare ku kuma daga abin da iPhone ɗinku baya karɓar kira,
  • 3. Yi ƙoƙarin sake saita saitunan cibiyar sadarwarka na wayarka don ganin idan matsalar ta kasance software ce mai sauƙi,
  • 4. Ka bincika shigarwa  katin SIM   naka sau biyu don tabbatar da cewa an shigar dashi daidai wayoyin ka,
  • 5. Yi amfani da software na dawo da komputa don tabbatar da cewa kayan aikin wayarka suna aiki yadda yakamata - kamar dai iPhone ɗinku baya kunna misali, kamar yadda wasu ɓangarorin software ɗinku ba sa aiki,
  • 6. A zangon ƙarshe, tuntuɓi mai ba da hanyar sadarwarka: wayarka mai yiwuwa ana iya dakatar da haɗin wayarka, misali idan ba a biya ka sabon lissafinka ba.

Tambayoyi Akai-Akai

Yadda za a fahimci cewa iPhone ba zai iya kiran ko karɓar kira ba?
Yana da sauƙi, idan wani yana ƙoƙarin tuntuɓarku, amma Apple iPhone ba zai iya karɓar kira ba, ko ba za ku iya yin kira da ake so ba, to ya kamata ku magance wannan matsalar.
Me za a yi idan iPhone 7 ba sa karbar kira?
Bincika ƙarfin siginar cibiyar sadarwarka kuma ka tabbata kana da isasshen ɗaukar hoto. Bayan haka, tabbatar cewa ba a tsayar da yanayin iPhone dinku ba kuma cewa saitunan kiran da ke gyara ba daidai ba ne. Idan batun ya ci gaba, zata sake farawa iPhone dinka, sake saita saitunan cibiyar sadarwarka, ko tuntuɓar mai ɗaukar hoto ko tallafin Apple don ƙarin taimako.
Me yasa iPhone ba zai karɓi kira ba amma zai iya kiran?
Akwai wasu dalilai da yawa da yasa iPhone na iya samun kira, amma na iya iya yin kira mai fita. Anan ga 'yan luwane: kar a rikitar da yanayin, Yanayin jirgin sama, Kira Warewa, matsalolin cibiyar sadarwa, aikace-aikace, software ko saiti
Wadanne matakai za a iya ɗauka don warware matsalolin tare da iPhone ba sa karbar kira?
Matakai sun haɗa da bincika saiti ba damuwa da saiti, tabbatar da kyakkyawan ɗaukar hoto na cibiyar sadarwa, ana sabunta iOS, kuma bincika kowane sabbin saitunan saitar.

Shirya matsala

Apple iPhone zai iya karɓar kira, Apple iPhone zai iya karɓar kira amma zai iya sanya su, Apple iPhone ba zai iya karɓar kira ba, Apple iPhone ba karɓar kira ba, Apple iPhone ba karɓar kira ko matani ba, Apple iPhone suna yin ko karɓar kira, baza'a iya karɓar kira Apple iPhone ba, baza'a iya karɓar kira mai shigowa Apple iPhone ba , Cant yin kira amma zai iya karɓar Apple iPhone, yadda ba za a karbi kira a kan Apple iPhone ba, idan na karɓa kira Apple iPhone, Apple iPhone ba ta karɓar kira ba, Apple iPhone na bari in kira ko karɓar kira, Apple iPhone ana karɓar kira, me ya sa nake Apple iPhone ba karɓar kira ba.


Michel Pinson
Game da marubucin - Michel Pinson
Michel Pinson ne mai sha'awar tafiya da Mahaliccin abun ciki. Rashin tausayi don ilimi da bincike, ya tuba don raba ilimi da kuma fahimtar wasu ta hanyar ɗaukar abubuwan ilimi. Kawo Duniya kusa da karfafawa mutane da karfin hali tare da kwarewar duniya da kuma irin yawo.




Comments (0)

Leave a comment